ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมผู้ที่ขายอุปกรณ์ติดตั้งแก๊ส ถึงไม่รับติดตั้งแก๊สด้วยล่ะคับ  (อ่าน 631 ครั้ง)

ออฟไลน์ eaky

• ไมล์ 50-100
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • คะแนน Like 1
เพราะถ้าคุณขายอุปกรณ์ติดตั้งแก๊สอย่างเดียว แล้วคุณจะรู้ข้อมูลเชิงลึกในตัวสินค้าคุณได้อย่างไร

อีกอย่างคนที่จะไปติดก็จะเกิดความไว้วางใจมากขึ้น เพราะขายอุปกรณ์ด้วยและติดตั้งด้วย

ออฟไลน์ T_Labor

• ไมล์ 2001-3000
  • *
  • คะแนน Like 64
  • - แล้วจะทำไม -
  • Awards
ไม่รู้เรื่องแก๊สและอุปกรณ์เหมือนกัน  แต่คิดว่าน่าจะเป็นการตลาดซะมากกว่านะ

เพราะคงคิดว่าไม่ต่างกับพวกที่ขายอะไหล่รถที่ขายตามร้านอ่ะนะเฃ่นกรอง สายพาน น้ำยาแอร์ น้ำมันเครื่อง
ผ้าเบรค ฯลฯ  บางอย่างเราก็ซื้อมาติดเอง แต่บางอย่างเราก็จ้างที่ร้านทำให้อีกที ประมาณนี้อ่ะมั๊งนะ

emo67 emo67 emo67 emo67 emo67

มิตรภาพและความอบอุ่น คือ ATC.

ออฟไลน์ Red_Labor

• ATC. Staff Team
  • ไมล์ 7001-8000+
  • คะแนน Like 243
  • จะรักไม่ง่าย จะได้ไม่ยากส์
  • Awards
เอ่อมีข้อมูลเยอะกว่านี้มั้ย อารมณ์นี้น้าว่าดูไม่ทั่วมากกว่ามั้ยครับ

พวกที่ขายพร้อมติดตั้งมีเยอะไป
การซักผ้าให้เมีย ไม่ใช่เรื่องน่าอาย

ออฟไลน์ ace-Lampang

• ไมล์ 1001-2000
  • *
  • คะแนน Like 38
  • ATC.271
  • Awards
เอ่อมีข้อมูลเยอะกว่านี้มั้ย อารมณ์นี้น้าว่าดูไม่ทั่วมากกว่ามั้ยครับ

พวกที่ขายพร้อมติดตั้งมีเยอะไป

แม่นแล้วครับ  มีหลายที่ ที่ขาย+ติดตั้งเลย  ลองหาดูครับ

www.iwebgas.com
E M/T  Silver

กท-7740 ลำปาง

Hang-chat dist. Lampang,Thailand

ออฟไลน์ Ptri ATC333

• คะแนน Like 160
  • น้องอัล VL CVT White
  • Awards
สำหรับร้านหรือ 0 ที่รับติดตั้งส่วนมากเขามีอุปกรณ์และรับติดตั้งพร้อมอยู่แล้วทุกที่ครับ
ส่วนร้านที่ขายอุปกรณ์ เขาก็จะขายอย่างเดียวไม่รับติดตั้งครับเช่นกันครับ
ซันนี่คันเก่าผมก็ติดตั้งที่ร้านแถวลาดปลาเค้า อุปกรณ์พร้อมติดตั้งของที่ร้านหมดทุกอย่างครับ
ลองหาดูหลายๆที่ก่อนนะครับ

ออฟไลน์ eaky

• ไมล์ 50-100
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • คะแนน Like 1
ผมหมายถึงบริษัทที่ขายอุปกรณ์ติดตั้งแก๊ส
เช่น
Energy Reform เขาก็ขายแต่อุปกรณ์ติดตั้งแก๊ส
แต่เขาไม่ได้เป็นผู้ติดตั้งแก๊สเองด้วย

ออฟไลน์ kaikung_Labor

• ไมล์ 1001-2000
  • คะแนน Like 24
  • ฝันให้ไกล-ไปให้ถึง ATC.286
  • Awards
เป็นการทำตลาดเพราะเขาเป็นผู้ผลิตอ่ะครับ

ออฟไลน์ Ptri ATC333

• คะแนน Like 160
  • น้องอัล VL CVT White
  • Awards
เป็นการทำตลาดเพราะเขาเป็นผู้ผลิตอ่ะครับ

ถูกต้องแล้วคร๊าบบ

SimplePortal 2.3.5 © 2008-2012, SimplePortal