ผู้เขียน หัวข้อ: งง ?? ยางของรุ่น E-ES กับ V-VL ความสูงไม่เท่ากันหรือ?  (อ่าน 5895 ครั้ง)

ออฟไลน์ kengkmd

• ไมล์ 601-1000
  • *
  • คะแนน Like 23
ทฤษฎี บางทีมันก็ไม่ได้เป็นไปตามจริงในทางปฎิบัตินะครับ

การสิ้นเปลืองน้ำมันของรถไม่ได้อยู่ที่ยางเพียงอย่างเดียว

มันอยู่ที่ใจคนขับมากกว่าว่า จะขับแบบประหยัดไม๊ หรืออยากได้แบบแรง ๆ หรือจะแต่งเท่ห์ ๆ

ถ้าจะถามว่า หน้ายางมันต่างกันไม๊ มันต่างกันอยุ่แล้ว ครับ เพราะขนาดของล้อไม่เท่ากัน

ถ้าอยากได้ประหยัดด้วย แรงด้วย แต่งเท่ห์ด้วย แล้วกินน้ำมันน้อยสุด ๆ อันนี้ผมว่าคงยังไม่มีรถยี่ห้อไหน

ทำได้นะครับ  ได้อย่างก็ต้องเสียอย่างครับ ไม่มีสิ่งไหนดีไปทุกอย่าง หรือไม่มีอะไรที่ทำได้ทุกอย่างครับ

หลายคนมองน้องอัลว่าประหยัด แต่บางครั้งก็เอาค่าความประหยัดมาชี้วัดอะไรหลาย ๆ อย่างที่ไม่ถูกต้อง

จนลืมมองลืมคิดไปว่า น้องเค้าราคาเท่าเนีียะ ทำได้แบบนี้ก็สุดยอดแล้ว  emo33 emo33
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมโทร 085 7303142 เก่ง kmd คับ เมลล์ผม keng_7002@hotmail.com ขอรายละเอียดทางเมลล์มาได้ครับ

ออฟไลน์ Red_Labor

• ATC. Staff Team
  • ไมล์ 7001-8000+
  • คะแนน Like 243
  • จะรักไม่ง่าย จะได้ไม่ยากส์
  • Awards
ทฤษฎี บางทีมันก็ไม่ได้เป็นไปตามจริงในทางปฎิบัตินะครับ

การสิ้นเปลืองน้ำมันของรถไม่ได้อยู่ที่ยางเพียงอย่างเดียว

มันอยู่ที่ใจคนขับมากกว่าว่า จะขับแบบประหยัดไม๊ หรืออยากได้แบบแรง ๆ หรือจะแต่งเท่ห์ ๆ

ถ้าจะถามว่า หน้ายางมันต่างกันไม๊ มันต่างกันอยุ่แล้ว ครับ เพราะขนาดของล้อไม่เท่ากัน

ถ้าอยากได้ประหยัดด้วย แรงด้วย แต่งเท่ห์ด้วย แล้วกินน้ำมันน้อยสุด ๆ อันนี้ผมว่าคงยังไม่มีรถยี่ห้อไหน

ทำได้นะครับ  ได้อย่างก็ต้องเสียอย่างครับ ไม่มีสิ่งไหนดีไปทุกอย่าง หรือไม่มีอะไรที่ทำได้ทุกอย่างครับ

หลายคนมองน้องอัลว่าประหยัด แต่บางครั้งก็เอาค่าความประหยัดมาชี้วัดอะไรหลาย ๆ อย่างที่ไม่ถูกต้อง

จนลืมมองลืมคิดไปว่า น้องเค้าราคาเท่าเนีียะ ทำได้แบบนี้ก็สุดยอดแล้ว  emo33 emo33
1Likeครับ โดนใจจริงๆ emo36 emo23 emo23 emo23
การซักผ้าให้เมีย ไม่ใช่เรื่องน่าอาย

ออฟไลน์ charinya_Labor

• ไมล์ 2001-3000
  • *
  • คะแนน Like 25
  • ยังเป็นคนเดิมอย่ากังวลกับสิ่งที่ยังมาไม่ถึง
งงค่ะ หนูน้ำมันจะหมดก้อเติมไม่ได้คิดอาราย
ยังรู้สึกดีกับเธอ ทุกวันนี้ก้อยังคิดถึง
เธอคือสิ่งที่สวยงามที่ก้าวเข้ามาในชีวิต

SimplePortal 2.3.5 © 2008-2012, SimplePortal