ผู้เขียน หัวข้อ: น้องอัล รุ่น e m/t ติดกุญแจรีโมทราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่คะ  (อ่าน 13103 ครั้ง)

ออฟไลน์ jangwang

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • คะแนน Like 0
มีใครไปติดมาแล้วบ้าง ราคาแถวหนองคาย อุดร ประมาณเท่าไหร่คะ

ออฟไลน์ aluserx_CM

• ไมล์ 101-300
  • *
  • คะแนน Like 1
  • ATC.321
  • Awards
มีตั้งแต่พันกว่าบาท  ไปจนถึงเป็นหมื่น

ของผม E-MT ไปติดมา 1,400 เองครับ

เชียงใหม่นะครับ   ราคาหลักพัน ถ้าใช้ดีๆ ก็อยู่นานครับ

แม่ผม D-Max ก็ติดราคาพันกว่าบาทเหมือนกัน ก็ใช้ดี ไม่รวนครับ 5-6 ปี ไม่มีปัญหาครับ

ออฟไลน์ นู๋กิ๊บ

• *
รุ่นE/MT ติดกุญแจรีโมทได้ด้วยหรอ นึกว่าติดไม่ได้เศร้าอย่ตั้งนานแน่ะ emo7 แล้วติดในศูนย์หรือว่าร้านข้างนอกกันคะ

• *
  • ATC.321
  • Awards
ติดข้างนอกก็ได้ครับ  ราคามีให้เลือกตั้งแต่ พันกว่าบาท จนถึงหลายหมื่น หรือหลักหมื่่น

ผมของเลือกแบบนี้ครับ  เป็นทรงของ Toyota ครับ  1400 เท่านั้น

หรือจะเป็นแบบรีโมท  แยกกับกุญแจ  ก็มีครับ

ออฟไลน์ Top_CM

• ไมล์ 50-100
  • *
  • V CVT Cm.
ติดข้างนอกก็ได้ครับ  ราคามีให้เลือกตั้งแต่ พันกว่าบาท จนถึงหลายหมื่น หรือหลักหมื่่น

ผมของเลือกแบบนี้ครับ  เป็นทรงของ Toyota ครับ  1400 เท่านั้น

หรือจะเป็นแบบรีโมท  แยกกับกุญแจ  ก็มีครับ

รุ่นนี้พอเหยียบเบลคแล้ว  ประตูล๊อคเลยหรือเปล่าครับคุณโจ๊ก   emo9 emo9
สโนไวท์ของน้องบีบี

• *
  • ATC.321
  • Awards
ตามนั้นครับ

เหยียบเบรคครั้งแรก  ล็อค

หยุดรถ ปิดสวิตซ์กุญแจ  ก็ปลดล็อค

แต่แนะนำเป็นรุ่นที่ไม่เป็นตัวกุญแจ  ก็ดีนะครับ

มีรุ่น 1400 เหมือนกัน  แต่ถ้าอยากได้รุ่นกุญแจ  มันจะต้องเอาไปกัดกุญแจอีกดอกละ 200 ครับ

ถ้าเลือกรุ่นที่เป็นรีโมทอย่างเดียว (ใช้กุญแจเดิม) ก็ 1400 ถ้วนครับ

ใครอยู่เชียงใหม่ ติดต่อคุณปิง ได้เลยครับ 087-1869247 ปิง 

ออฟไลน์ Top_CM

• *
  • V CVT Cm.
ตามนั้นครับ

เหยียบเบรคครั้งแรก  ล็อค

หยุดรถ ปิดสวิตซ์กุญแจ  ก็ปลดล็อค

แต่แนะนำเป็นรุ่นที่ไม่เป็นตัวกุญแจ  ก็ดีนะครับ

มีรุ่น 1400 เหมือนกัน  แต่ถ้าอยากได้รุ่นกุญแจ  มันจะต้องเอาไปกัดกุญแจอีกดอกละ 200 ครับ

ถ้าเลือกรุ่นที่เป็นรีโมทอย่างเดียว (ใช้กุญแจเดิม) ก็ 1400 ถ้วนครับ

ใครอยู่เชียงใหม่ ติดต่อคุณปิง ได้เลยครับ 087-1869247 ปิง 
   รบกวนอีกนิดนะครับ  ร้านปิงมีแม๊กกับยางและของแต่งอื่นๆ อีกไหมครับ   emo8 emo8
สโนไวท์ของน้องบีบี

• *
  • ATC.321
  • Awards
แม๊ก + ยาง ไม่มีครับ  ของแต่งอื่น ๆ มีครับ

ราคาไม่แพง  เทียบกับที่ขายกันในเว็บ

หากต้องการอื่น ๆ สั่งปิงได้ครับ  ปิงสั่งให้ได้หมด

ของผม ไปติดรอบคัน  กันสาด  ถาดท้าย  กันขโมย ประมาณนี้ครับ

ออฟไลน์ นู๋กิ๊บ

• *

ขอบคุณมากเลยค่ะ ตอนแรกนึกว่าจะไม่มีโอกาสใช้รีโมท พอได้รถมาจะได้ไปทำมั่ง แต่อยู่นนทบุรียังไม่รุเลยว่าต้องทำแถวไหน ใครทราบช่วยบอกด้วยนะคะ emo25

ออฟไลน์ TIK_LP

• *
แถวลำปางจะมีบ้างไหมอ่ะค่ะ

• *
  • ATC.321
  • Awards
มีครับ  ร้านประดับยนต์ทั่วไป  มีหมดครับ  ลองต่อรอง ราคาดูครับ  emo9 emo9 emo9

ออฟไลน์ planpbn

• *
ร้านคุณปิงอยู่แถวไหนคะ รบกวนหน่อยค่ะ ? emo26

ออฟไลน์ HS5yat

• *
แถวลำปางจะมีบ้างไหมอ่ะค่ะ
มีคับทีชุมพลคับ 1800 นะกัดดอกร้านแถว 5 แยกหอ..200 2ดอก ผมว่าใช้ดีไม่มีปัญหา เคยเสียครั้งกดไม่ติด เปลียนกล่องใหม่หั้ยเลย รับประกัน emo20 emo33

ออฟไลน์ ahaboat

• *
ของผม E M/T ไม่ทราบว่าในโคราชมีร้านทำกุญแจรีโมทไม๊ครับ ถ้ามีรบกวนแนะนำด้วยคับ เผื่อจะไปทำบ้าง ^^

SimplePortal 2.3.5 © 2008-2012, SimplePortal