ผู้เขียน หัวข้อ: ไปดูคิวจองน้องอัลมาคับ ( สยามกลการ รังสิต )  (อ่าน 3417 ครั้ง)

ออฟไลน์ arthit2555

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • คะแนน Like 1
เมื่อวันอังคารผมไปคอดูคิวรถจากเซลล์มา ผลปรกฏว่าได้คิวที่ 97 จาก190กว่าๆ เฉพาะที่สยามกลการรังสิต( ผมจองเมื่อ 1/4/55 )  แต่มันจะช้าหน้อยน่ะคับ เพราะยอดจองมอเตอร์โชว์ประมาณ 600 คัน รอปล่อยพร้อมกันคับ ช้าสุดก็ กค. emo16 ขอบคุนพี่เซลล์ที่บริการเป็นอย่างดีคับ

ออฟไลน์ chon_Labor

• ไมล์ 5001-6000
  • *
  • คะแนน Like 30
  • Awards
เอาใขช่วยครับ
E CVT ATC232 Silver_Labor

ออฟไลน์ Moo_09

• *
  • คะแนน Like 4
เมื่อวันอังคารผมไปคอดูคิวรถจากเซลล์มา ผลปรกฏว่าได้คิวที่ 97 จาก190กว่าๆ เฉพาะที่สยามกลการรังสิต( ผมจองเมื่อ 1/4/55 )  แต่มันจะช้าหน้อยน่ะคับ เพราะยอดจองมอเตอร์โชว์ประมาณ 600 คัน รอปล่อยพร้อมกันคับ ช้าสุดก็ กค. emo16 ขอบคุนพี่เซลล์ที่บริการเป็นอย่างดีคับ
รบกวนสอบถามหน่อยครับ คิวจองนี้คือคิวของเราเฉพาะในศูนย์ที่เราไปจองใช่มั๊ยครับ ความรู้ใหม่ครับ เรื่องคิงจองนี้ไม่ทราบมาก่อนเลย รบกวนแนะนำด้วยครับ เพราะผมจองวันที่ 3 เมษา จองใกล้ๆกัน แต่เซลเลื่อนนัดรับรถเป็นต้นเดือนครับ..

ออฟไลน์ arthit2555

• *
  • เจ้าของกระทู้
คิวจองก็คือคิวที่ศูนย์บริการ เราสามารถไปขอดูที่เซลล์ได้ว่าเราอยู่คิวที่เท่าไหร่คับ
แต่ก็ไม่น่าเป็นห่วงเพราะเซลล์บอกว่า เขาจะปล่อยพร้อมๆกัน ไม่เกิน ก.ค.55 แน่นอน emo15

ออฟไลน์ M ATC.222

• ไมล์ 301-600
  • *
  • คะแนน Like 9
  • ATC.222
  • Awards
ของผมนัดทำสัญญาวันนี้ แต่โดดไปครับไม่ว่าง อิอิ พรุ่งนี้ค่อยไป รถน่าจะมาไล่เลี่ยกันครับ  emo1
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28พ.ค.2012, 14:54:53 โดย โอป้าซัง »

ออฟไลน์ Moo_09

• *
  • คะแนน Like 4
คิวจองก็คือคิวที่ศูนย์บริการ เราสามารถไปขอดูที่เซลล์ได้ว่าเราอยู่คิวที่เท่าไหร่คับ
แต่ก็ไม่น่าเป็นห่วงเพราะเซลล์บอกว่า เขาจะปล่อยพร้อมๆกัน ไม่เกิน ก.ค.55 แน่นอน emo15
ผมถามเซลแล้วครับ เซลเค้าตอบว่าไม่รู้ว่าคิวไหน ถามผู้จัดการก็ไม่ตอบ บอกรอสิ้นเดือนถึงรู้ว่ามีคิวผมรึป่าว เอากับเค้าสิครับ แต่บอกว่ารับรถแน่ไม่เกินวันที่ 8 มิย. ไม่อยากรอถึง กค. ครับ emo5 emo5 emo5

ออฟไลน์ นู๋กิ๊บ

• *
  • คะแนน Like 0
จองไว้ตั้งแต่ 7เมษาค่ะในงานมอเตอร์โชว์ไฟแนนซ์ผ่านแล้วเซลล์ก็บอกว่าน่าจะได้รถประมาณมิ.ย.หรือไม่ก็ต้น ก.ค. จองสยามกลการรังสิตเหมือนกันค่ะ

ออฟไลน์ อัลเรด

• *
 emo9ไม่ทราบว่าจองสีอะไรค่ะ

ออฟไลน์ charinya_Labor

• ไมล์ 2001-3000
  • *
  • คะแนน Like 25
  • ยังเป็นคนเดิมอย่ากังวลกับสิ่งที่ยังมาไม่ถึง
ขอให้ได้ตามนัดทุกคนค่ะ
ยังรู้สึกดีกับเธอ ทุกวันนี้ก้อยังคิดถึง
เธอคือสิ่งที่สวยงามที่ก้าวเข้ามาในชีวิต

ออฟไลน์ ployananant

• ไมล์ 101-300
  • *
  • คะแนน Like 5
  • ATC.325
  • Awards
  จองศูนย์นี้เหมือนกัน เมื่อเช้าเซลล์โทร บอกข่าวดี จันทนณ์นี้รถมาแล้วววว เย้ๆๆๆถึงเวลาของเราบ้างแล้ว emo36 emo36
^.^  E CVT SILVER  ^.^
 ฆธ 6779 กรุงเทพมหานคร

ออฟไลน์ NENGO

• *
  • ATC.326
  • Awards
 emo28 อิจฉา เรายังไม่รู้กำหนดเลย  emo11
E CVT WHITE

Start 21/06/2555

ออฟไลน์ cmsnet

• *
 emo36 เชียงใหม่ Q12 northwave  emo32

ออฟไลน์ Mon_Labor

• ATC. Staff Team
  • ไมล์ 601-1000
  • คะแนน Like 15
  • ATC.327
  • Awards
ขอให้ ได้รถ ไวไวนะคับ  emo36

ออฟไลน์ joby

• ไมล์ 301-600
  • *
  • คะแนน Like 6
  • ยินดีที่รู้จักครับ ^^
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: JOB
อ่านแล้วนึกถึงวันแรกๆที่รับรถจังครับ

SimplePortal 2.3.5 © 2008-2012, SimplePortal