ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาเปลี่ยนท่อAlmeraปี2012  (อ่าน 17 ครั้ง)

ออฟไลน์ TonZaa

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • คะแนน Like 0
ปรึกษาเปลี่ยนท่อAlmeraปี2012
« เมื่อ: 09ส.ค.2018, 18:10:05 »
ท่อเดิมมีเสียงเหมือนเศษเหล็กข้างใน พอช่างดูบอกว่ามีน้ำเข้าทำให้มีสนิม เลยมีเศษหลุดในท่อ ประกอบกับท่อสั่นด้วย เลยทำไห้มีเสียงดัง เอาเศษออกก็เป็นใหม่อยู่ดี เลยอยากเปลี่ยนท่อ ไม่เน้นแรง เน้นประหยัด แนะนำท่อแบบไหนดีครับ แนะนำร้านแถวบางนา สำโรง หนามแดง และราคาคร่าวๆหน่อยครับ

ปล.เรื่องท่อสั่นเหนเปนหลายคน เพื่อนๆแก้ไขยังไง งบเท่าไหร่ครับ

SimplePortal 2.3.5 © 2008-2012, SimplePortal