ผู้เขียน หัวข้อ: อารมณ์เสียกับร้านแก๊ส V.... TURBO บางนา กม.5  (อ่าน 1903 ครั้ง)

ออฟไลน์ SpacteR

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • คะแนน Like 0
 ร้านนี้อยู่บางนา กม.5 นะครับร้านขึ้นด้วยตัว V... นะครับemo28 ร้านนี้เค้าเป็นตัวแทน ATiker นะครับ ผมติดมาแล้วเจอปัญหา เข้าไปแก้ก็ไม่หาย นัดก่อนเข้าไปวันเสาร์อาทิตย์ก็ไม่รับนัด บอกให้มาวันธรรมดา(จะติดตั้งไม่รับงานแก้ไข)  พอนัดเข้าไปวันธรรมดา ผมบอกสายๆประมาณ 10 โมง พอไปถึง 9 โมง ร้านปิด โทรไปหาบอกมาหน้าตาเฉยว่า ลูกค้าที่นัดติดตั้งไม่มาเลย เอารถไปทำ(ดูเอาไม่สนใจงานซ่อมเลยผมก็โทรนัดแล้วแท้ๆ emo28) นั่งรอถึงเที่ยง โทรไปบอกยังทำรถไม่เสร็จ ถ้ารอไม่ได้ให้เข้าไปสำนักงานใหญ่ ที่อ่อนนุช(ดูนิสัยเอาโยนเลย) emo28 emo28 emo28 emo28 emo28 เลยมาเตือนเพื่อนสมาชิกนะครับ emo17 emo17

ปล. ถึงเพื่อนคนขับซิวิค ที่วันติดตั้ง นั้่งคุยกับผมทั้งวันเมื่อตอนติดตั้งนะครับ อย่าเอาอัลมีร่ามาติดเลย ผมเจอกับตัวล่ะ
      เซอร์วิสไม่ดีครับ เตือนด้วยใจอะแบบคุยกันถูกคอ emo27

ออฟไลน์ johnlee@ST

• ไมล์ 301-600
  • *
  • คะแนน Like 7
รับทราบครับ

เรื่องแก๊ส บริการสำคัญกว่ายี่ห้อจริงๆ

• *
 emo2 emo2 ไม่น่าลองของเลยเรา energy refrom กะดีล่ะ ไงไง ก็ ขอ emo15 emo15 emo15 ร้านมันหน่อยเหอะ นั่งรอแม่.......ตั้งนาน จะไม่ทำให้ ก็บอกจะได้ไป ศูนย์ใหญ่ emo32 emo32

ออฟไลน์ Red_Labor

• ATC. Staff Team
  • ไมล์ 7001-8000+
  • คะแนน Like 243
  • จะรักไม่ง่าย จะได้ไม่ยากส์
  • Awards
น้าอ่านแล้วเศร้าแทน emo17
การซักผ้าให้เมีย ไม่ใช่เรื่องน่าอาย

ออฟไลน์ charinya_Labor

• ไมล์ 2001-3000
  • *
  • คะแนน Like 25
  • ยังเป็นคนเดิมอย่ากังวลกับสิ่งที่ยังมาไม่ถึง
เผาร้านเลยพี่ emo13
ยังรู้สึกดีกับเธอ ทุกวันนี้ก้อยังคิดถึง
เธอคือสิ่งที่สวยงามที่ก้าวเข้ามาในชีวิต

ออฟไลน์ netboy

• *

c]แล้วจะไปแก้ที่ไหน  emo13

ออฟไลน์ AEK@SN_Labor

• ไมล์ 1001-2000
  • คะแนน Like 16
  • ATC.256
  • Awards

โหดไปป่าวว่ะแอร์ emo12

รุ่น V สีขาว
จอง 11-02-55       รถมาจอดรอ 07-05-55
รับรถ 01-06-55

ออฟไลน์ Almera_Boy

• ไมล์ 4001-5000
  • คะแนน Like 23
  • ATC. 059
  • Awards 40 Bronze Medal Almera Drivers
อืม....แย่มากๆๆๆ

ผมว่าทุบน้องอัลโชว์ออกสื่อหน้าร้านเลยดีมั้ยคับ  emo13

ดีนะที่ผมไม่คิดจะติดแก๊ส อิอิ
Almera..............I Love U      o__O"

ออฟไลน์ Cha_Cm

• ไมล์ 1001-2000
  • คะแนน Like 3
  • ATC. 021
  • Awards
เหมือนโฆษณาทางวิทยุเลยที่บอกว่า รถติดแก๊สไม่มียี่ห้อเดี๋ยวคันนั้นก็ซ่อม คันนี้ก็ซ่ิอม และรถลื้อก็จะซ่อม (ว่าแต่กรณีนี้เป็นร้านเน๊าะ)
แย่หน่อยนะครับเอาแต่ได้อย่างเดียวไม่รับแก้ไข ไม่รับประกันงานติดตั้ง emo13
จงเรียนรู้กฏ  เพื่อจะทราบวิธีการฝ่าฝืน  ที่เหมาะสม

ออฟไลน์ chon_Labor

• ไมล์ 5001-6000
  • *
  • คะแนน Like 30
  • Awards
เห็นด้วย
E CVT ATC232 Silver_Labor

• *
 emo7เด๋วเผาแล้วไปประกันตัวผมด้วยครับพี่น้องทุกคน ล้อเล่นนะ ต้องหาเลี้ยงพ่อแม่อีก หุหุ ตอนนี้รถดับกลางอากาศบ่อยมาก จะเข้าศูนย์ใหญ่เลยทีนี่ ไม่ไปหามันล่ะ ร้านแบบนี้ ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ(รุนแรงกันจัง)

ออฟไลน์ katrayong

• *
  • คะแนน Like 1
ติดยี่ห้ออะไรมาครับ แล้วอาการโดยละเอียดเป็นอย่างไร เผื่อว่าจะช่วยแนะนำกันได้บ้าง
K.A.T.Auto Service
ตลาดสี่ภาค ถ.สุขุมวิท ต.ห้วยโป่ง อ.เมือง จ.ระยอง
ติดตั้งแก๊สรถยนต์ Energy Reform/Lovato/Atiker
ช่างแป๊ะ 080-565-4994,080-606-7667

SimplePortal 2.3.5 © 2008-2012, SimplePortal