ผู้เขียน หัวข้อ: อัลเมร่า ช่องแอร์เป่าเท้า ทำงานตลอดปกติรึเปล่าครับ  (อ่าน 312 ครั้ง)

ออฟไลน์ rut620

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • คะแนน Like 0
 emo7 สอบถามผู้ใช้งานหน่อยครับ ช่องแอร์เป่าเท้า ทำงานตลอดแม้จะตั้งโหมดเป่าบนอย่างเดียว

ถ้าผิดปกติ อยากทราบว่าจะเช็คตรงไหนได้ครับ

ตามที่ผมเข้าใจคือ จะมีชุดควบคุมช่องลม อยู่ฝั่งคนขับ ตัวล่างควบคุมลมร้อนลมเย็น ชุดบนคุมเปิดปิดช่องแอร์ใช่ป่ะครับ?

SimplePortal 2.3.5 © 2008-2012, SimplePortal