ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเพื่อนๆในกลุ่มครับ  (อ่าน 762 ครั้ง)

ออฟไลน์ Siwawat29

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • คะแนน Like 0
  • จังหวัด: ลำปาง
  • ชื่อเล่น: Max
สอบถามเพื่อนๆในกลุ่มครับ
« เมื่อ: 06มี.ค.2018, 16:05:06 »
พอดีผมได้เจ้าอเมร่าสปอร์เทค e-cvt เมื่อวันที่ 16 กพ 61 ที่ผ่านมา อยากจะถามเพื่อนๆว่า เวลาเราขับรอบเครื่องมีสวิงบ้างไหมครับแบบบางที่เหมือนชักเยอร์รู้สึกได้ทั้งที่เราเหยียบคันแรงค้างไว้ปกติเช็คศูนย์เค้าก็บอกปกติดีจึงอยากถามเพื่อนๆว่ามันเป็นปกติของเกียร์ cvt หรือรถรุ่นนี้ครับส่วนตัวแล้วพึ่งใช้ cvt คันแรกปกติใช้แต่ปิกอัพครับ emo5 emo5

SimplePortal 2.3.5 © 2008-2012, SimplePortal