ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยเปลี่ยนเกียร์ออโต้ที่ศูนย์มาแล้วบ้างครับ อยากทราบราคาเท่าไรครับ  (อ่าน 1403 ครั้ง)

ออฟไลน์ yellowdiamonda

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • คะแนน Like 0
  • ATC. มิตรภาพที่กว้างขึ้น
มีใครเคยเปลี่ยนเกียร์ออโต้ที่ศูนย์มาแล้วบ้างครับ อยากทราบราคาเท่าไรครับ

แล้วตอนเปลี่ยนเกียร์ออโต้นี่ ใช้มากี่กิโลเมตร

ออฟไลน์ Maya

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
กำลังจะเปลี่ยนเหมือนกันค่ะ ราคาที่ 0 เคาะให้ 105000 ค่ะ แต่ตอนนี้กำลังส่งเรื่องถึง นิสสัน มอเตอร์ค่ะ เพราะรถมีปัญหา แล้วของคุณเกิดจากอะไรค่ะ

SimplePortal 2.3.5 © 2008-2012, SimplePortal