ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่องฟิล์มหน่อยค่ะติดบานหน้าเข้ม 60 กันร้อนดีแต่มืดมาก  (อ่าน 303 ครั้ง)

ออฟไลน์ piyooil

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • คะแนน Like 0
  • ชื่อเล่น: \\ออย//
อยากเปลี่ยนเป็นฟิล์มใสๆเฉพาะบานหน้า แต่ยังกันความร้อนได้เทียบเท่าฟิล์ม 60 ใช้ของอะไรดีคะ 3m crytalline ดีมั้ย. ราคาเท่าไร หรือมีของยี่ห้ออื่นแนะนำมั้ยคะ

ออฟไลน์ zeezom

• *
  • ATC. มิตรภาพที่กว้างขึ้น
ถ้าไม่ได้ชอบสีฟิล์มที่ใส แนะนำอีกรุ่นครับ privacy สีฟิล์มจะเข้มแต่มองจากด้านในออกสว่างเลยครับ กันร้อนดีกว่าฟิล์มดำทั่วๆไป ราคาไม่แพงเท่าคริสตัลไลน์ http://www.3mautofilmclub.com/%E0%B8%9F%E0%B8%B4%E0%B8%A5%E0%B9%8C%E0%B8%A1/privacy

ออฟไลน์ Kacha88

• *
  • จังหวัด: bkk
  • ชื่อเล่น: cha
ลองดู L80BL ฟิล์มใสลามิน่าครับ ผมติดอยู่กันร้อนดีขับสบายตามากครับ

ออฟไลน์ lim_surasak

• *
  • จังหวัด: bkk
  • ชื่อเล่น: lim
คริสตัลไลน์ช่วงนี้กระแสเยอะอยู่นะคับระวังได้ล๊อตไม่ดีเชคดีๆคับ

SimplePortal 2.3.5 © 2008-2012, SimplePortal