ข่าว

หัวข้อ: รถใครเสียงรบกวนดังเข้ารถบ้างคะ  (อ่าน 61 ครั้ง)

ออฟไลน์ flame

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
  • ATC. มิตรภาพที่กว้างขึ้น
เวลาวิ่งเกิน 100 ขึ้นไปจะได้ยินเสียงลมดังอู้อี้ข้างประตู มีใครเป็นเหมือนกันไหมคะ พอจะมีวิธีแก้ไขรึเปล่า ต้องเปิดเพลงแข่งตลอดเลยค่ะ

ออฟไลน์ joby

• ไมล์ 301-600
  • *
  • คะแนน Like 5
  • ยินดีที่รู้จักครับ ^^
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: JOB
Re: รถใครเสียงรบกวนดังเข้ารถบ้างคะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 10พ.ย.2017, 02:50:35 »
แดมป์รถช่วยได้ครับ

ออฟไลน์ kraczer

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 1
  • ATC. มิตรภาพที่กว้างขึ้น
  • ชื่อเล่น: fiw
Re: รถใครเสียงรบกวนดังเข้ารถบ้างคะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 16พ.ย.2017, 20:29:56 »
ลองติดยางกันเสียงรบกวนสิครับ เป็นยางเส้นสำเร็จรูปผมซื้อของ 3เอ็มมาติดดูเสียงลมเงียบไปเยอะนะ บางทีมันมีลมเข้ามาตามช่องว่างขอบประตูครับ