ข่าว

หัวข้อ: ตู้แอร์รั่ว เข้าศูนย์ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ รถหมดประกันแล้วเลย 3 ปี  (อ่าน 2236 ครั้ง)

ออฟไลน์ penlove

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
ตู้แอร์รั่ว เข้าศูนย์ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ รถหมดประกันแล้วเลย 3 ปี แนะนำด้วยครับ

ออฟไลน์ Ptri ATC333

• ไมล์ 7001-8000+
  • ATC. Staff Team
  • คะแนน Like 160
  • น้องอัล VL CVT White
ตู้แอร์รั่ว เข้าศูนย์ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ รถหมดประกันแล้วเลย 3 ปี แนะนำด้วยครับ

เข้าศูนย์ราคาน่าจะสูงอยู่นะ(ลองโทรเช็คดูก่อน) ไม่ลองหาอู่ข้างนอกที่ไว้ใจได้ราคาน่าจะถูกกว่านะครับ

ออฟไลน์ Chonhatai

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
  • ATC. มิตรภาพที่กว้างขึ้น
  • จังหวัด: เพชรบุรี
  • ชื่อเล่น: ขวัญ
 emo17 emo17 emo17 อาการเดียวกันเลยคะ เข้าศูนย์ไปวันนี้เอง ช่างที่ศูนย์บอกว่า น้องครับตู้แอร์รั่ว ต้อง emo13เปลี่ยน ค่าใช้จ่าย 8500 บาท  emo13 ตริงเหรอพี่ อะไรจะแพงขนาดนั้น  สรุปยังอยู่ในขั้นตัดสินใจเลยไม่ได้ทำอะไร ขอคำแนะนำหน่อยคะ

แพงไปครับลองหาร้านข้างนอกทำครับราคาไม่น่าเกิน3000
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28ก.ย.2015, 19:07:33 โดย Ptri ATC333 »

ออฟไลน์ joby

• ไมล์ 301-600
  • *
  • คะแนน Like 5
  • ยินดีที่รู้จักครับ ^^
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: JOB
4-6 พันครับถ้าอู่ดีๆ