ผู้เขียน หัวข้อ: ขายใบจอง อัลเมร่าสีขาว(ธรรมดา) ศูนย์ระยอง  (อ่าน 2065 ครั้ง)

ออฟไลน์ ์NeewKoy

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • คะแนน Like 0
 emo25 ขายใบจอง อัลเมร่า สีขาวธรรมดา (ไม่ใช่ขาวมุกนะคะ) ที่ศูนย์นิสสันตะวันออก ระยอง ค่ะ emo25

รับรถสิ้นเดือน ต.ค. นี้ เป็นลอตแรกของศูนย์ระยองเลยค่ะ (เซลส์บอกว่า รถลงประมาณ 50 คัน )

พอดีได้น้องมาร์ช ที่ศูนย์อื่นแล้ว เลยสละสิทธิ์ค่ะ

แรกสุดเลย จองมาร์ชไว้แต่ไม่ได้ซะที จนอัลเมร่าเปิดตัว เซลส์แนะนำให้เปลี่ยนเป็นอัลเมร่าจะได้รถเร็วกว่าเพราะมาร์ชไม่มีรถมาลงเลย ก็เลยเปลี่ยน ---> แต่สุดท้ายก็ไปได้มาร์ชจากศูนย์อื่นแทนค่ะ เพราะเจ้าของเค้าเปลี่ยนไปเอาอัลเมร่า งงมั้ยยย 

*** ใบจอง 2000 บาท ****

ของแถม 3 รายการ มี 1.กรอบป้าย 2.ผ้ายางปูพื้น 3.พ่นกันสนิม   
น้อยมากมาย เพราะซื้อรถครั้งแรกต่อรองไม่เป็น เซลส์ให้อะไรก็อันนั้นแหละ  emo4

ติดต่อ ชญาดา 084 456 4536 ค่ะ   emo1

• *
รุ่นยอดฮิต ES ค่ะ   emo9

• *
เอ่อ..คือว่า.....รถมาแล้วค่ะ พรุ่งนี้พร้อมส่งเลย  emo7   

บทจะเร็วก็เร็วไปมั้ยคะ นิสสัน  คือ ณ จุดนี้ ยังหาเจ้าของรถไม่ได้เลยไง  emo5 emo5

ใครอยากรับรถทันที ติดต่อมานะคะ  ก่อนที่เซลส์จะสละสิทธิ์์คันนี้ให้ลูกค้ารายถัดไปที่รอต่อคิวอยู่ เสียดายค่ะ อุตส่าห์ถึงคิวเราแล้วนะ  emo25 emo25 emo25

SimplePortal 2.3.5 © 2008-2012, SimplePortal