ข่าว

หัวข้อ: Almera รุ่นTop สตาร์ทไม่ติด เปลี่ยนกุญแจแล้ว เช็คแบตแล้ว ก็ไม่ติดค่ะ  (อ่าน 404 ครั้ง)

ออฟไลน์ น้ำหวาน

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
  • ATC. มิตรภาพที่กว้างขึ้น
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: น้ำหวาน
 emo2 emo70 emo37 รบกวนสอบถามและปรึกษาเพื่อนสมาชิกถึงปัญหาดังกล่าว เบื้องต้นช่างของนิสสันสันนิษฐานว่ากุญแจมีปัญหาต้องนำไปปลดล็อคที่ศูนย์ค่ะ ค่าซ่อมแพงมั้ยคะ ท่านใดทราบบ้าง รถ5ปีค่ะ หมดประกัน

ออฟไลน์ น้ำหวาน

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
  • ATC. มิตรภาพที่กว้างขึ้น
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: น้ำหวาน
 emo17 emo66 สรุปว่ากล่องECU ช็อตค่ะ ค่าซ่อมถ้าโชคดีก็เปลี่ยนอะไหล่1ตัว  4000บาทโดยประมาณหรือถ้า โชคร้ายคือเปลี่ยน2ตัวประมานหมื่นนิดๆ เศร้ามากกกกกกกกกกกกกกกก.ท่านใดมีที่แนะนำที่ซ่อมราคาถูกกว่านี้มั้ยคะ แถวมีนบุรี ขอบคุณมากค่ะ

ออฟไลน์ joby

• ไมล์ 301-600
  • *
  • คะแนน Like 5
  • ยินดีที่รู้จักครับ ^^
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: JOB
ผมว่าอู่น่าจะเหมาะกว่าครับ PPECO