ข่าว

หัวข้อ: เรื่อง..ฟิล์มปรอทหน้ารถ ผ่านช่องอีซี่พาส ได้ไหม !!  (อ่าน 327 ครั้ง)

ออฟไลน์ jackies

• ไมล์ 101-300
  • *
  • คะแนน Like 0
  • ปัญหามีไว้แก้ ไม่ได้มีไว้กุ้ม...!!
1.หน้ารถฟิล์มปรอท 40 % ผ่านช่องอีซี่พาสได้ชัวร์  ถ้าฟิล์มปรอทเกิน 40 % ไม่ผ่านครับ.

2.หน้ารถฟิล์มดำ 60 % ผ่านได้ครับ.  ถ้าฟิล์มดำเกิน 60% ไม่ผ่านครับ.

ด้วยความเป็นห่วง !!

ออฟไลน์ Kacha88

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • ATC. มิตรภาพที่กว้างขึ้น
  • จังหวัด: bkk
  • ชื่อเล่น: cha
ผมใช้ L05DigitalCTX ลามิน่าเข้ม 80% ทั้งคัน ผ่านทุกสัญญาณครับ เป็นส่วนตัวด้วย กันร้อนดีมากครับ

ออฟไลน์ lim_surasak

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • ATC. มิตรภาพที่กว้างขึ้น
  • จังหวัด: bkk
  • ชื่อเล่น: lim
ผมติดปรอทไฮคูล 60% ไม่ผ่านlสัญญาณค๊าบบบ  เรื่องมันเศร้า ใครมีวิธีเจาะฟิล์มหรือวิธีแก้ยังไงบอกต่อหน่อยครับemo76 emo76 emo76