ผู้เขียน หัวข้อ: เช็คเลยสถานรับฝากเลี้ยงสุนัขในกรุงเทพ  (อ่าน 769 ครั้ง)

ออฟไลน์ siritidaphon

• ไมล์ 50-100
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • คะแนน Like 0
  • ATC. มิตรภาพที่กว้างขึ้น
  • จังหวัด: อำนาจเจริญ
หลายๆท่านมักประสบกับปัญหาที่เวลาจะออกไปเที่ยวในวันหยุดยาวแล้วไม่รู้จะฝากเจ้าตัวเล็กไว้กับใคร จะฝากข้างบ้านก็เกรงใจ จะปล่อยเอาไว้หรือก็กลัวว่าเจ้าตัวเล็กจะหลุดออกไปข้างนอกบ้าน แต่บางคนก็ยังคงกังวลกับเจ้าตัวเล็กแสนรู้ว่าถ้าหากเราปล่อยเจ้าตัวเล็กไว้ตามลำพังที่บ้านนั้นคงไม่ดีแน่ วันนี้เรามีทางออกให้กับพวกคุณๆกับปัญหาคนดูแลเจ้าตัวเล็กในเวลาที่คุณไม่อยู่บ้าน นั่นก็คือสถานที่เราจะมาแนะนำที่รับฝากเลี้ยงเจ้าตัวเล็กในเขตกรุงเทพฯกันค่ะรับรองเลยว่าเป็นแหล่งที่รวมสถานรับฝากเลี้ยงเจ้าตัวเล็กที่ดี และปลอดภัยบริการด้วยความรักอย่างแน่นอน

สถานที่รับฝากเลี้ยงเจ้าตัวเล็กมีที่ไหนบ้าง??

1. Dogzaa.home
บ้านหลังนี้นั้นมีความรักอยู่ เชื่อเลยว่าใครที่ได้มาฝากเจ้าตัวเล็กไว้กับบ้านหลังนี้เหล่าน้องๆจะได้รับความรักจากผู้ดูแลเหมือนๆกับได้อยู่กับเจ้าของเลย เปิดรับฝากเลี้ยงเจ้าตัวเล็กที่น้ำหนักไม่เกิน 10 กก. มีแบบห้องส่วนตัว มีบริเวณกว้าให้วิ่งเล่นแบ่งห้องแยกเป็นสัดส่วนตามไซส์ ภายในตัวบ้านสะอาดและผู้ดูแลยังเอาใจใส่ อย่างทั่วถึงชนิดว่ารักทุกตัวเท่ากันอย่างแน่นอนไม่ต้องกังวลเลยว่า จะเหงาเพราะทางผู้ดูแลจะมีการนำเจ้าตัวเล็ก ออกมาวิ่งเล่นอย่างสนุกเหมือนกับอยู่กัเจ้าของเลยทีเดียว เปิดให้บริการตั้งแต่เวลา 9.00-21.00 น. พิกัดอยู่ที่ รังสิต 209/271 หมู่บ้านเมืองเอก ติดต่อเบอร์
081-924-1661 หรือทาง เฟสบุ๊ค @Dogzaa.home

เช็คเลยสถานรับฝากเลี้ยงสุนัขในกรุงเทพ ดูเพิ่มเติมคลิ๊กทีนี่https://www.petcitiz.info/

SimplePortal 2.3.5 © 2008-2012, SimplePortal