ข่าว

หัวข้อ: ไฟเบรค ติดตลอดเวลา ทั้งที่เพิ่งเปลี่ยนน้ำมันเบรค  (อ่าน 608 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tourist In Paradise

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
  • ATC. มิตรภาพที่กว้างขึ้น
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: ทัวร์
 emo5
 ไม่ทราบว่าท่านสมาชิกท่านใดมีปัญหาไฟเบรคโชว์ตลอดเวลาบ้างครับ ผมเพิ่งเปลี่ยนน้ำมันเบรคไม่ได้อาทิตย์นึงก็เป็นเลย อู่แถวบ้านบอกน้ำมันเบรคพร่องก็เติมให้หน่อยนึงก็หาย อีก 2-3 วันก็เป็นอีก ..
พยามเชค ปั๊มบน ไม่มีน้ำมันใหล ออกมาก ถ้าเข้าหม้อลมนี่เราจะทราบหรือเปล่าครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ .. อาการ เบรค ระยะจะยามมากครับ ตอนนี้ขับ 40km/hr ทั่วไทย.. แห่ะๆๆ

ออฟไลน์ joby

• ไมล์ 301-600
  • *
  • คะแนน Like 5
  • ยินดีที่รู้จักครับ ^^
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: JOB
ต้องเช็คศูนย์เทียบด้วยนะครับ