ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศรายชื่อผู้เข้าร่วม Meeting + แจ้งการเปลี่ยนแปลงจุดนัดพบคับ ^___^ *******  (อ่าน 22445 ครั้ง)

ออฟไลน์ Red_Labor

• ATC. Staff Team
  • ไมล์ 7001-8000+
  • คะแนน Like 243
  • จะรักไม่ง่าย จะได้ไม่ยากส์
  • Awards
ขากลับเข้าพระรามสองเห็นขับตามหลังกัน ตั้งหลายคัน ผมเลยแอบตามตูดไปด้วยอิอิ พอดีผมไปหัวหินกับครอบครับ ติดสติ๊กเกอร์ด้านหล้งของเวบ thai almera club เลยแอบมาดูเวบนี้บ้าง แฮะๆ

emo19 emo19 emo19
ใช่คันที่น้าตามอยู่มั้ย สีน้ำตาลป้ายแดงติดสติ๊กเกอร์คลับเพื่อนบ้าน รถน้าสีแดงจำได้มั้ย emo23

ยินดีด้วยคับที่เจอกัน emo36
การซักผ้าให้เมีย ไม่ใช่เรื่องน่าอาย

ออฟไลน์ patzy

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
ใช่ครับ เพิ่งออกรถมาครับ เลยไปลองขับรถเล่นมาครับ ถ้ารู้ว่าคลับนี้ไปประจวบ ผมไปด้วยแล้ว ไว้โอกาสหน้า ขอติดตามไปด้วยนะครับ

ตอนแรกผมก็ขับตามคันสีแดงครับ หลังๆรถเยอะไม่กล้าตามละ ปาดมัดเลย อิอิ

ออฟไลน์ Almera_Boy

• ไมล์ 4001-5000
  • เจ้าของกระทู้
  • คะแนน Like 23
  • ATC. 059
  • Awards 40 Bronze Medal Almera Drivers
ใช่ครับ เพิ่งออกรถมาครับ เลยไปลองขับรถเล่นมาครับ ถ้ารู้ว่าคลับนี้ไปประจวบ ผมไปด้วยแล้ว ไว้โอกาสหน้า ขอติดตามไปด้วยนะครับ

ตอนแรกผมก็ขับตามคันสีแดงครับ หลังๆรถเยอะไม่กล้าตามละ ปาดมัดเลย อิอิ

คันนี้นี่เองที่แซงผมตลอดเลย.... emo5
คราวหน้าไปเที่ยวด้วยกันนะคร้าบบบบ  emo25
Almera..............I Love U      o__O"

ออฟไลน์ Red_Labor

• ไมล์ 7001-8000+
  • คะแนน Like 243
  • จะรักไม่ง่าย จะได้ไม่ยากส์
  • Awards

ยินดีต้อนรับคับ คนละคลับแต่จอยกันได้ emo36 emo23
การซักผ้าให้เมีย ไม่ใช่เรื่องน่าอาย

ออฟไลน์ Nanny@CB_Labor

• ไมล์ 601-1000
  • คะแนน Like 13
  • ATC.132
  • Awards 40 Bronze Medal Almera Drivers

น้องอัลเหมือนกัน ถึงจะอยู่คลับไหนไปเที่ยวกันได้จ้า

ออฟไลน์ AOMJAI

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
  • It"s My Life
ช่ายเลยค่ะจาคลับไหน เมื่อมีใจเดี่ยวกาน  emo55 emo68 emo65

SimplePortal 2.3.5 © 2008-2012, SimplePortal