ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญเพื่อนๆลงชื่อเข้าร่วมงาน ATC. In The Begining Meeting On The Beach กันเลยคับ  (อ่าน 13397 ครั้ง)

ออฟไลน์ MC_Non_Labor

• ATC. Staff Team
  • ไมล์ 4001-5000
  • เจ้าของกระทู้
  • คะแนน Like 50
  • Staff ATC No. 285
  • Awards 40 Bronze Medal Almera Drivers
ภายในเดือน มีนาคม นี้ครับจะมีการจัด Meeting กันเป็นครั้งแรกถ้าใครสดวกก็เชิญร่วมลงชื่อได้เลยนะครับ สถานที่จะจัดกันที่ หาดสวนสน ประจวบ ครับผม งานนี้เราจะมีที่พักแบ่งออกเป็น 2 แบบ คือ บ้านพักบังกะโล สำหรับครอบครัว และกางเต้นริมหาด สำหรับผู้ที่ชื่นชอบบรรยากาศสุดโรแมนติกครับ เวลาเดินทาง สถานที่นัดรวมตัว ค่าใช้จ่าย จะสรุปหลังจากรู้ยอดการลงทะเบียนแล้วครับ
กิจกรรมในงานนี้
นัดรวมพลแวะรัปทานอาหารร่วมกันในช่วงบ่ายพบปะสังสรรค์พร้อมกับแบ่งกลุ่มร่วมเล่นเกม  ตกเย็นจะมีการจัดบาร์บีคิวริมหาด(อาจจะมีการร้องเล่นเต้นรำ) เช้าวันอาทิตย์ก่อนแยกย้ายจะร่วมทำบุญไหว้พระกันที่วัดห้วยมงคล(หลวงปู่ทวด) ร่วมถ่ายรูปชาว ATC. ในวันจริงมีกิจกรรมเพิ่มเติมแน่นอนครับรับรองว่า สุโค้ยยยยยยยยยย ส่วนเรื่องวันเดินทางจะมีการเปิดโหวตกันอีกครั้งครับ

งานนี้รับรองเลยว่าสนุกแน่นอนครับผม
ฆข-2606
4กฬ-2462

• Awards 40 Bronze Medal Almera Drivers
ใครสนใจเข้าร่วม ดูรายละเอียดได้ที่ลิงค์นี้เลยครับ
http://almerathailand.com/index.php/topic,1632.0.html
ฆข-2606
4กฬ-2462

ออฟไลน์ ณ นน

• ไมล์ 301-600
  • *
  • คะแนน Like 1
  • ATC.039 กลับมาอีกครั้งแล้วคร้าบ
  • Awards 20 Silver Medal Almera Drivers
ภายในเดือน มีนาคม นี้ครับจะมีการจัด Meeting กันเป็นครั้งแรกถ้าใครสดวกก็เชิญร่วมลงชื่อได้เลยนะครับ สถานที่จะจัดกันที่ หาดสวนสน ประจวบ ครับผม งานนี้เราจะมีที่พักแบ่งออกเป็น 2 แบบ คือ บ้านพักบังกะโล สำหรับครอบครัว และกางเต้นริมหาด สำหรับผู้ที่ชื่นชอบบรรยากาศสุดโรแมนติกครับ เวลาเดินทาง สถานที่นัดรวมตัว ค่าใช้จ่าย จะสรุปหลังจากรู้ยอดการลงทะเบียนแล้วครับ
กิจกรรมในงานนี้
นัดรวมพลแวะรัปทานอาหารร่วมกันในช่วงบ่ายพบปะสังสรรค์พร้อมกับแบ่งกลุ่มร่วมเล่นเกม  ตกเย็นจะมีการจัดบาร์บีคิวริมหาด(อาจจะมีการร้องเล่นเต้นรำ) เช้าวันอาทิตย์ก่อนแยกย้ายจะร่วมทำบุญไหว้พระกันที่วัดห้วยมงคล(หลวงปู่ทวด) ร่วมถ่ายรูปชาว ATC. ในวันจริงมีกิจกรรมเพิ่มเติมแน่นอนครับรับรองว่า สุโค้ยยยยยยยยยย ส่วนเรื่องวันเดินทางจะมีการเปิดโหวตกันอีกครั้งครับ

งานนี้รับรองเลยว่าสนุกแน่นอนครับผม
ตกลงยังไม่สรุปเหรอครับ งง??? emo4
ลิ้วๆชิวๆ พริ้วไปกับสายลม

สรุปแล้วครับผม แต่อาจเป็นเพราะสมาชิกบางท่านพึ่งเข้ามาใหม่ก็เลยยังม่ค่อยทราบครับ
ยังไงพวกเราก็คอยให้ความช่วยเหลือสมาชิกใหม่ๆกันด้วยนะครับผม คลับของเราจะได้อบอุ่นและมีสมาชิกมากขึ้นครับ
ฆข-2606
4กฬ-2462

ออฟไลน์ ณ นน

• *
  • ATC.039 กลับมาอีกครั้งแล้วคร้าบ
  • Awards 20 Silver Medal Almera Drivers
รับทราบครับผม ท่านประธาน emo33 emo33 emo33
ลิ้วๆชิวๆ พริ้วไปกับสายลม

อะจึ๋ย ยังมะใช่ครับผม ยังเป็นแค่ Staff ครับ
ฆข-2606
4กฬ-2462

ออฟไลน์ Noonung_CM

• ไมล์ 2001-3000
  • คะแนน Like 61
  • ATC.081
  • จังหวัด: เชียงใหม่
  • ชื่อเล่น: หนูหนึ่ง
อะจึ๋ย ยังมะใช่ครับผม ยังเป็นแค่ Staff ครับ
ไม่อัพเดพเลยนะพี่ ท่าน admin ประกาศมาแล้ว
ยิ่งคุยกันต่อก้อยิ่งเจ็บ......เพราะ
ถึงยังไงเราก้อไม่ใช่........
คนที่ใช่ของเขาอยู่ดี
                                 By Noo 1 ATC

ประกาศตรงไหนอะ
บ้านนอกจริงๆเลยเรา 555 อายทันมั้ยเนี่ย
ฆข-2606
4กฬ-2462

ออฟไลน์ moowhan_68

• *
  • คะแนน Like 0
  • ถ้าเราต้องตายวันนี้หรือวันพรุ่งนี้ เราทำสิ่งที่ควรทำครบหรือยัง
ฆค 2250

ออฟไลน์ jay j

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
อยากไปคับ แต่ไม่รู้จักคัยเลย

ออฟไลน์ Nanny@CB_Labor

• ไมล์ 601-1000
  • คะแนน Like 13
  • ATC.132
มาดิค่ะ จะได้รู้จักเพื่อนกันจ้า

ออฟไลน์ ann ann

• ไมล์ 101-300
  • *
อยากทราบวันนะคะ เพราะว่า 1-20 มีค 55 คุณแฟนไม่ว่าง
ถ้าหลังจากนั้น OK. ได้เลย

SimplePortal 2.3.5 © 2008-2012, SimplePortal