ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญเพื่อนๆลงชื่อเข้าร่วมงาน ATC. In The Begining Meeting On The Beach กันเลยคับ  (อ่าน 14889 ครั้ง)

ออฟไลน์ nattykung_Labor

• ไมล์ 101-300
  • *
  • คะแนน Like 0
  • ATC. 196
  • Awards
พี่นน ครับ ขอบคุณมานะครับพี่  emo25 ยังไงขอจองไว้ก่อนนะครับสองที่ จะพาแฟนไปด้วย  emo23
ขอปรึกษากันก่อน จะรีบแจ้งพี่ให้ทราบโดยเร็ว  emo1
ความสุขที่ <.....> กว้างขึ้น

ออฟไลน์ narin sridara

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • ATC. 186
  • Awards
ผมขอดูรายละเอียดอีกซักหน่อย  เพราะวันที่12ก.พ.ตรงกับวันเกิดของผมพอดี  ถ้าไปจะไปสามคน คือผมแม่บ้านและลูกชายคนโต  และขอทราบราคาทีพักแบบบังกะโลโดยประมาณด้วยครับ ATC.189

ออฟไลน์ MC_Non_Labor

• ATC. Staff Team
  • ไมล์ 4001-5000
  • เจ้าของกระทู้
  • คะแนน Like 50
  • Staff ATC No. 285
  • Awards 40 Bronze Medal Almera Drivers
ได้เลยครับ
ผมขอดูรายละเอียดอีกซักหน่อย  เพราะวันที่12ก.พ.ตรงกับวันเกิดของผมพอดี  ถ้าไปจะไปสามคน คือผมแม่บ้านและลูกชายคนโต  และขอทราบราคาทีพักแบบบังกะโลโดยประมาณด้วยครับ ATC.189
[/quote

ได้เลยครับเรื่องราคาไม่ต้องห่วงเพราะเราได้รับความช่วยเหลือจากคุณเจ้านายน้อย(สมาชิกในคลับ) เดี๋ยวผมจะให้คุณเจ้านายน้อยมาอัพเดท ราคาที่พักพร้อมส่วนลด50%ให้พี่ๆเพื่อนๆได้ทราบกันครับ
ฆข-2606
4กฬ-2462

ออฟไลน์ kaikung_Labor

• ไมล์ 1001-2000
  • คะแนน Like 24
  • ฝันให้ไกล-ไปให้ถึง ATC.286
  • Awards
ได้เลยครับคุณนนท์ จัดเต็มครับ ขอรายละเอียดค่าใช่จ่ายด้วยน่ะครับ

• Awards 40 Bronze Medal Almera Drivers
ได้เลยครับแต่เรียนให้สมาชิกทุกท่านทราบว่าที่ผมมาโพสก่อนล่วงหน้าเป็นเดือนก้อเพื่อที่จะให้เพื่อนๆได้รู้วันเดินทางและจะได้เคลียงานเพื่อเตรียมตัวครับ รายละเอียดอย่างเป็นทางการผมจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับเพราะอยู่ในช่วงดำเนินการครับผม
ฆข-2606
4กฬ-2462

ออฟไลน์ nang_Labor

• ไมล์ 50-100
  • *
  • ACT 220
  • Awards
สมาชิกใหม่ค่ะคุณนน ยังไงก็ขอรายละเอียดด้วยนะคะ ACT 220  ค่ะ
nang

ฆข-2606
4กฬ-2462

ออฟไลน์ nang_Labor

• ไมล์ 50-100
  • *
  • ACT 220
  • Awards
ว้าดูแพลนแล้วติดภารกิจอ่ะค่ะพอดีว่าเป็นเจ้าภาพทอดผ้าป่าที่บ้านวันเดียวกันเลย เปลี่ยนแปลงวันไม่ได้แล้วเหรอค่ะ  อยากไปมากเลยค่ะจะทำไงดี
nang

ออฟไลน์ big_ja

• *
ใครจัดครับ ไปด้วย

ออฟไลน์ army

• *
  • คะแนน Like 1
  • ATC.035
  • Awards
อยากไปมากมาย แต่ขอเช็คงาน+เข้าเวร ก่อนแระกัลนะคร้าฟ สาธุ ขอให้ไม่ติดอะไรทีเหอะ อยากไปๆๆ emo25

งานนี้มีข่าวดีมาจาก Sponsor ที่ใจดีของเราด้วยครับสำหรับเพื่อนๆที่กำลังจะได้รถหรือได้รถแล้วแต่ยังไม่มีสะเกิ๊ตหล่อๆสวยๆ งานนี้คุณเอ ร้านOption-Thailand ลดกระหน่ำสำหรับผู้ที่เข้าร่วมงานครับ จำนวนจำกัด นะครับ
ฆข-2606
4กฬ-2462

ออฟไลน์ rachan

• ไมล์ 601-1000
  • *
  • ATC.026
  • Awards Top 20 Gold Medal Almera Drivers
งานนี้มีข่าวดีมาจาก Sponsor ที่ใจดีของเราด้วยครับสำหรับเพื่อนๆที่กำลังจะได้รถหรือได้รถแล้วแต่ยังไม่มีสะเกิ๊ตหล่อๆสวยๆ งานนี้คุณเอ ร้านOption-Thailand ลดกระหน่ำสำหรับผู้ที่เข้าร่วมงานครับ จำนวนจำกัด นะครับ
ถูกใจที่สุดในโลกเพราะรถผมยังไม่ได้ติดสะเกิ๊ต จะหล่อก็คราวนี้แหละน้องอัลเมร่า ไข่ปลอกของผม

ออฟไลน์ Almera_Boy

• คะแนน Like 23
  • ATC. 059
ใกล้ครบกำหนดปิดโหวต Meeting แล้วดิคับ
แต่แนวโน้มเหมือนจะเป็น 25-26 ก.พ.เลยคับ
ใครว่างวันนี้เชิญมาพบปะสังสรรค์กันนะคร้าบบบ  emo27
Almera..............I Love U      o__O"

ออฟไลน์ Boss & Best

• ไมล์ 2001-3000
  • คะแนน Like 20
  • ATC.164
เจ้านายน้อย จะนั่งคอย นอนคอนอยู่ที่นี่นะครับ

SimplePortal 2.3.5 © 2008-2012, SimplePortal