คือผมติดแก๊สของversus แล้วมันเดินเบาสะดุด อาการนี้มันเป็นมาตั่งแต่เริ่มติดตั้งครั้งแรก แต่เอารถไปแก้งานหลายครั้งจนเป็นที่น่าพอใจ ใช้ต่อไปใด้ประมาน2ปีกว่าสายไฟโดนหนูกัด ผมใด้เปลี่ยนชุดสายของเครื่องยนต์ใหม่แล้วไปให้ versusตัดต่อสายไฟของแก๊สให้ใหม่ คราวนี้อาการหนักเลย เดินเบาสะดุดชัดมาก วิ้งที่ความเร็วสูงๆๆแล้วยกคันเร่งแล้วเหยียบต่อบางจังหวะสะดุดอาการชัดมาก อยากทราบว่าถ้าผมยังใช้งานแบบนี้ต่อจะมีผลต่อเครื้องยนต์ยังไงบ้างครับ พอดีผมย้ายกลับมาอยู่นครศรีธรรมราช กว่าจะมีธุระที่กรุงเทพอีกก็ประมาณเกือบเดือน หรือใครพอมีร้านเก่งๆๆแถวสุราษฎ/หาดใหญ่แนะนำ รบกวนด้วยครับ emo70