ผู้เขียน หัวข้อ: รถ 3 ปี. 5 เดือน วิ่ง. 58000 ตู้แอร์เสื่อม. เลยรั่ว หมดอายุการใช้งานแล้วครับ ทำไมเร็วจัง  (อ่าน 2448 ครั้ง)

ออฟไลน์ bejita

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • คะแนน Like 0
  • ATC.389
  • Awards
เอาเข้าศูนย์ เค้าบอก หมดอายุการใช้งานของมัน แล้ว. เลย. งง. ตู้แอร์รุ่นนี้มีอายุงาน.3 ปี เองหรอ. ทำไมรถคันเก่าผม. 10 ปี. ยังเย็นอยู่เลย.
มีใคร. พอทีมีที่แนะนำไหมครับ.
แบบว่า. ศูนย์ราคาโหดมาก ครับ emo76

ออฟไลน์ joby

• ไมล์ 301-600
  • *
  • คะแนน Like 6
  • ยินดีที่รู้จักครับ ^^
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: JOB
หมดประกันลองดู PP ECO ก็ได้นะครับ มีคนแนะนำกันเยอะ

ออฟไลน์ The_blue_panda

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
ผมวิ่งมาแสนโลละ ตู้แอร์ยังดีครับ แอร์ไม่ฉ่ำเท่าเก่า เพราะยังไม่เคย เติมน้ำยาเลย
ว่าจะไปเช็ค เติม ใหญ่อยู่ครับ
มันยังไม่หมดอายุหรอก ผมว่ามันรั่ว มากกว่านะ

SimplePortal 2.3.5 © 2008-2012, SimplePortal