ผู้เขียน หัวข้อ: จะซื้อรถคันเเรกใครช่วยแนะนำศูนย์แถวรังสิต กทม. ให้หน่อยค่ะ พอดีไม่ค่อยรู้เรื่องพวกนี้เท่าไรใครแนะนำไ  (อ่าน 1277 ครั้ง)

ออฟไลน์ myjung

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • คะแนน Like 0
emo25
พอดีว่าจะซื้อรถคันแรกต้องการคำแนะนำ ศูนย์และเซลล์ดีดีใน กทม. หรือรังสิต ที่ได้รับรถเร็วๆ ใคนรู้จักช่วยแนะนำให้หน่อยนะค่ะ
แนะนำมาทางmell.ก็ได้ค่ะ
myjung-to@hotmail.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01พ.ค.2012, 16:33:29 โดย myjung »

ออฟไลน์ แบงค์นิสสันแหลมฉบัง

• ไมล์ 101-300
  • *
ต้องการรุ่นไหนละครับ
โชว์รูมแบงค์นัดรับรถไม่เกิน35วันครับ

ออฟไลน์ lastzom

• *
เราก็รถคันแรกในชีวิตเหมือนกันค่ะ  เพิ่งไปจองรถมาเมื่อวันที่ 22/4 มาคะ ที่สยามนิสสันประตูน้ำพระอินทร์ค่ะ รู้สึกว่าให้ของแถม OK กว่าที่อื่นย่านรังสิตค่ะ แต่ก็รอรถประมาณ 2 เดือนอ่าาา ก็คิดว่าน่าจะดีในระดับนึงอะค่ะ เพราะว่าคุยกับเซลแถวบางพูนแล้วรู้สึกว่าแถมยากมาอ่าา ของเนี่ยย ลองดูนะคะ emo1 emo26

ออฟไลน์ Bubble Bee

• *
 emo1 ลองไปที่ศูนย์คลอง 7 ดูนะครับ  เซลล์อัธยาศัยดี และของแถมเยอะดีไม่หวง คุยกันได้ครับ  ผมกำลังจะไป  เพราะว่าก่อนหน้าเคยคุยกับเซลล์แล้วครับ

ออฟไลน์ Bubble Bee

• *
 emo7 เพิ่มเติมครับ  เป็นคลอง 7 ถ.รังสิต-นครนายกนะครับ

ออฟไลน์ Red_Labor

• ATC. Staff Team
  • ไมล์ 7001-8000+
  • คะแนน Like 242
  • จะรักไม่ง่าย จะได้ไม่ยากส์
  • Awards
emo7 เพิ่มเติมครับ  เป็นคลอง 7 ถ.รังสิต-นครนายกนะครับ
อย่าไปเลยครับคลอง7รังสิต-นครนายก เชื่อน้า

ไปศูนย์ตรงข้าม ม กรุงเทพดีกว่า ของแถมเยอะกว่า ต่อรองง่ายกว่าน้าลองมาแล้ว เพื่อนน้าก็ไปลองมาแล้วขนาดรู้จักกับเซล
ยังได้ของแถมน้อยกว่าน้าเลย
ถ้าไม่เชื่อลองไปดูก่อนก็ได้คับ ถ้าสนใจ PM มาหาน้าเดี๋ยวน้าจะให้เบอร์เซล และน้าจะกล่อมเซลให้ด้วยให้แถมเยอะๆ emo23 emo36
การซักผ้าให้เมีย ไม่ใช่เรื่องน่าอาย

ออฟไลน์ air_kvc24

• *
พอจะแจ้งได้มั๊ยค่ะ
ว่าเซลล์ที่ไหนแถมอะไรมาบ้างอ่ะคะ

ขอบคุณค่ะ

SimplePortal 2.3.5 © 2008-2012, SimplePortal